ผู้เขียน หัวข้อ: TOYOTA COROLLA ALTIS จากระยองคันสุดท้าย หลงมาครับ  (อ่าน 5887 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
TOYOTA COROLLA ALTIS จากระยองคันสุดท้าย หลงมาครับ จะเร่งให้เสร็จเร็วที่สุดและดีที่สุดครับ ท่านเจ้าของรถไม่ต้องเป็นห่วงครับ อย่าลืมเรื่องเอกสารก็แล้วกัน
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: TOYOTA COROLLA ALTIS จากระยองคันสุดท้าย หลงมาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 08:15:10 AM »
เจ้าหน้าที่แจ้งว่ารอเอกสารครับ...
1.สำเนาทะเบียนรถ
2.สำเนาบัตรประชาชนเจ้าของรถ
3.สำเนาใบขับขี่ของคนขับรถ
4.กรมธรรม์ประกันภัย หรือ พรบ.
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Sr. Member
Re: TOYOTA COROLLA ALTIS จากระยองคันสุดท้าย หลงมาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 10:37:48 PM »
ท่านเจ้าของรถหายไปไหนแล้วครับนี่ ^^
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน