ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจะทำ 3 บวกไม่ได้ทำงานเข้าเลยครับ  (อ่าน 5289 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ว่าจะทำ 3 บวกไม่ได้ทำงานเข้าเลยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 09:16:29 AM »
ว่าจะทำ 3 บวกไม่ได้ทำงานเข้าเลยครับ TOYOTA CORONA 2.0 GLi AT แม้แต่ 3 ธรรมดาก็ไม่ได้ทำเลยต้องซ่อมรถคันที่ชนเขาหลายหมื่น รถตัวเองอีกหลายเหมือนกัน
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: ว่าจะทำ 3 บวกไม่ได้ทำงานเข้าเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 09:17:27 AM »
ฝากระโปรงเปิดโดนหลังคาอีก....
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ