ผู้เขียน หัวข้อ: โตต้าหน้ายิ้ม ปะผุมากพอสมควร ทำสีเดิมทั้งคัน ต้องใช้งบประมาณเท่าไร่ครับ  (อ่าน 5236 ครั้ง)

ออฟไลน์ chockdee

• Newbie
  • *
โตต้าหน้ายิ้ม ปะผุมากพอสมควร ทำสีเดิมทั้งคัน(สีเทาดำ) ต้องใช้งบประมาณเท่าไร่ครับ

ขอบคุณครับ =สู้ว้อย=

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ขอดูรถก่อนคับ ถ้ามากๆจริงๆ(เคยเป็น Taxi มาก่อน)ก็ประมาณ 45,000 -50,000 บาท หรือน้อยกว่านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2010, 08:54:58 PM โดย nhoi »
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ chockdee

• Newbie
  • *
-ขอบคุณคราบบบบบ
อย่างไงเดี๋ยวขอเก็บเงินก่อนน้ะคราบบ