ผู้เขียน หัวข้อ: อันนี้รถเฮีย ปอ ครับ เป็นรถของพักพวกกันนี่เอง  (อ่าน 9662 ครั้ง)

ออฟไลน์ narin

• Full Member
ลูกน้องยืมไปนิดเดียวเอาไปแถ...เสียเลย แล้วโทรมาแจ้งนะว่านิดหน่อย เฮียก็บอกไม่เป็นไร แต่พอเห็นรูป ลมแทบใส่ เฮ้อ....เวรกรรม

Re: อันนี้รถเฮีย ปอ ครับ เป็นรถของพักพวกกันนี่เอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2009, 08:43:14 AM »
ทำเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
อันนี้รถเฮีย ปอ ครับ เป็นเพื่อนของเพื่อนกันอีกทีฝากมา ยินดีดครับ ช่วยกันโดนเบียดมานิดหน่อย ทั้งแถบครับ ฝากลงไว้ด้วยกันเนาะ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: อันนี้รถเฮีย ปอ ครับ เป็นรถของพักพวกกันนี่เอง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 10:13:35 AM »
วันนี้ทำถึง.........ดูเองนะ แถมให้เยอะเหมือนกัน

ต่ออีกนิด
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 10:14:52 AM »
ต่ออีกนิด พรุ่งนี้คงได้พ่นครับหรือไม่ก็วันนี้ตอนเย็น ที่แถมให้คือ 2 ชิ้นหลัง