ผู้เขียน หัวข้อ: E-car หลังคาผุ + ทำสีทั้งคัน คับ  (อ่าน 5897 ครั้ง)

ออฟไลน์ bonsei23@hotmail.com

• Newbie
  • *
E-car หลังคาผุ + ทำสีทั้งคัน คับ
« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 05:03:08 PM »
อีคาร์ปี 96คับ หลังคาผุ ลองอ่านจากกระทู้อื่นแล้ว ก็ประมาณ 1หมื่น+  แล้วถ้าต้องการจะทำสีใหม่ด้วยทั้งคันละคับ  สรุปคือ เปลี่ยนหลังคาใหม่พร้อมทำสีทั้งคัน  (สีเดิมนะคับ บรอนซ์ทอง)  ประมาณเท่าไหร่คับ  แล้ว7วันเสร็จไหมคับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: E-car หลังคาผุ + ทำสีทั้งคัน คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 08:46:48 AM »
เปลี่ยนหลังคาอย่างเดียวเสร็จแน่นอน แต่ถ้าทำสีใหม่ด้วย อย่างน้อยก็ต้องมี 20 วันแน่นอนครับ ราคาขับรถมาดูก่อนครับ...
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ sk

• Newbie
  • *
Re: E-car หลังคาผุ + ทำสีทั้งคัน คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 11:07:06 AM »
E_carปี93 เปลียนหลังคา ทำสีทั้งคัน สีเดิม บรอนซ์เงิน ขอประมาณราคาด้วยครับ จะได้เตรียมเงินไว้ทัน

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2010, 05:37:59 PM »
ทำสีรถทั้งคัน พร้อมเปลี่ยนหลังคาใหม่ ราีคา 35,000 บาท (สามหมื่นห้าพันบาทถ้วนครับ)แต่ต้องขอดูรถก่อนนะครับ..
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ