ผู้เขียน หัวข้อ: e car อยากเปลี่ยนสีคับ  (อ่าน 4735 ครั้ง)

ออฟไลน์ [tong]

• Newbie
  • *
e car อยากเปลี่ยนสีคับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 12:01:29 AM »
พอดีบสีรถเริ่มแตกแล้ว อยากเปลี่ยนเป็นสีดำคับ ส่วนหลังคามองด้านนอกไม่ผุคับ มีเชี่ยวชนนิดหน่อยคับ
ตอนนี้กำลังหากันชนตัวนอกอยู่คับถ้าหาได้ก็จะทำสีทั้งคันเลย อีคาร์ของผมเป็นตัวกันชนยื่น อยากได้กันชนสั้นพอมีไหมคับ รวมประเมินราคาประมานเท่าไหร่คับ  ช่วยหน่อยนะคับอยากสวย แล้วใช้เวลาประมานเท่าไหร่คับ =wink=รบกวนหน่อยนะคับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: e car อยากเปลี่ยนสีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 07:21:23 PM »
วันนี้เจอกันแล้วครับ แล้วเจอกันเมื่อไ้ด้กันชนแล้วนะครับ...
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ [tong]

• Newbie
  • *
Re: e car อยากเปลี่ยนสีคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:48:46 PM »
คับพี่ พรุ่งนี้จะไปเสาะแถวบางนา สวดมนต์ขอให้เจอที อยากหล่อ