ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสีที่ประตู Space wagon  (อ่าน 4205 ครั้ง)

3lackhearts

• บุคคลทั่วไป
ทำสีที่ประตู Space wagon
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 08:37:41 PM »
คันที่วันนั้นผมเอาแผลไปให้ดู Space wagon สีม่วง ว่าจะเอาไปทำปลายอาทิตย์หน้า

เรื่องที่คุยกันเรื่องประกันภัยถ้าไม่เสียประวัติอาจเครมเพิ่มชิ้นหน้าครับ

ถามครับ ประกันสีเพี้ยนไหมครับ เพราะว่ากลัวมากๆ สีไม่เหมือนชาวบ้านเขาด้วย

ใช้เวลาทำนานไหมครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: ทำสีที่ประตู Space wagon
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 04:38:07 PM »
จำไม่ได้ว่ากี่แผล...ก็ไม่นานครับ ส่วนสีก็ไม่น่าจะเพี้ยนนะครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ