ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคาเปลี่ยนหลังคาอีคาร์และทำสีอีคาร์ทั้งคัน  (อ่าน 5108 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuk_phrapradaeng

• Newbie
  • *
 =ดีค้าบ=คือผมอยากทราบราคาเปลี่ยนหลังคาอีคาร์และทำสีอีคาร์ทั้งคันอ่ะคับสีเดิมสีน้ำเงินจะเปลี่ยนเป็นสีขาว-วีออส-อ่ะคับรถปี96...รบกวนด้วยคับ  =wink=

ออฟไลน์ Sukij

• Newbie
  • *
มิตซูe_carทำสีเปลี่ยนหลังคา ต้องไปจองคิวและตีราคาก่อนไหมครับ แล้ววันเสาร์ อาทิตย์หยุดหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Sr. Member
รอคำตอบจากช่างหน่อย คาดว่ากลับมาตอบให้วันเสาร์นะครับ
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน