ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคาทำสีทั้งคัน พร้อมทั้งเปลี่ยนหลังคา Mitsu ท้ายเบนซ์ CK5  (อ่าน 5828 ครั้ง)

ออฟไลน์ twentyd

• Newbie
  • *
และถ้าอยากเปลี่ยนหลังคาเป็นแบบมี sunroof ต้องมีงบเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ถ้าไม่ผุเลย ค่าใช้จ่าย 25,000 บาท ใส่ sunroof อาจต้องเพิ่มเงินน่าจะ 12,000-15,000 บาทครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ twentyd

• Newbie
  • *
ตกลงทำสีใหม่ทั้งคัน เปลี่ยนหลังคาใส่ SUNROOF ราคาทั้งหมดเท่าไหร่ ใช้เวลานานแค่ไหนครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ใช้เวลาประมาณ 1 เดือน ครับไม่เกินนี้ ราคาตามที่แจ้งไว้แล้วด้านบน
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ