ผู้เขียน หัวข้อ: MITSUBISHI LANCER GLXi-ทำสีใหม่-หลังคาผุ เขียวอ่อน  (อ่าน 19441 ครั้ง)

ออฟไลน์ nitivatcharin

• Newbie
  • *
Re: MITSUBISHI LANCER GLXi-ทำสีใหม่-หลังคาผุ เขียวอ่อน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 04:48:41 PM »
หวังว่าคุณหน่อยจะปลีกเวลาหาร้านซ่อมวิทยุให้นะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: MITSUBISHI LANCER GLXi-ทำสีใหม่-หลังคาผุ เขียวอ่อน
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2010, 09:07:16 PM »
เรียบร้อยทุกประการ ถ้ามีปัญหาเกี่ยวกับสีรถอีก เรายินดีแก้ให้นะครับ ขอบคุณที่ใช้บริการ   =ดีค้าบ=
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ