ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามทำสีทั้งคัน Altis 08 หน่อยครับ มีรูปประกอบสอบถามครับ !!  (อ่าน 10312 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akira Akimoto

• Newbie
  • *
รถสีขาวเคยทำสีที่อู่อื่นแบบสาดสี แต่ใช้นานๆไม่ประทับใจมาก หลุดลอก เยอะเลยครับ

อยากเปลี่ยนเป็นสีน้ำเงินครับ ทำทั้งคันมีราคาไหนมั่งครับ แล้วประมาณกี่วัน แต่ผมไม่รีบครับ อยากได้งานดีๆ

มีปัญหาดังนี้ครับ

ขอบกระจกหน้าหลังมีสภาพดังรูปครับ เปลี่ยนใหม่ได้ไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่

ร้านมีบริการผ่อนด้วยไหมครับ กี่เดือนมั่งครับ ธนาคารอะไรมั่ง ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Akira Akimoto

• Newbie
  • *
อีกนิดนะครับ ทำสีล้อรถด้วยไหมครับ ถ้าได้นี้ดีเลยครับจะได้ทำรวดเดียวเลย

ขอบ 18 ครับอยากทำสี ส้มมุก ครับ ขอราคาด้วยนะครับ อยู่ น่าน ครับถ้า ราคา ok จะลงเอารถไปทิ้งไว้เลยครับ ขอบคุณครับ  =ขอบคุณ= =ขอบคุณ=