ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ เอารถ NISSAN Cefiro A33 เข้าที่ carsbright แก้ไข เรื่องหลังคาผุ ครับ  (อ่าน 7648 ครั้ง)

ออฟไลน์ nutthaphanc

• Newbie
  • *
วันนี้ เอารถ NISSAN Cefiro  A33  เข้าที่ carsbright  แก้ไข เรื่องหลังคาผุ ครับ

หลังจากหาข้อมูลจาก หลายๆ  web นานพอสมควร และดูจากผลงานที่ผ่านๆมา ตัวผมเอง ก็ประจำอยู่ web pantip ห้องรัชดาเกี่ยวกับเรื่องรถ ก็มีคนในห้อง แนะนำ อู่ carsbright  มา สรุป ผม เลย เอารถเข้า กับ ที่อู่ carsbright   แก้ ปัญหา เรื่อง หลังคารถผุครับ  เข้าไปที่อู่แล้ว ok เลยครับ ดู เป็นอู่มาตรฐาน เห็นรถจอดเข้าคิวเยอะอยู่

ผมขอตามเรื่อง  ความคืบหน้า จากใน web นี้นะครับ เห็น คนรับเรื่องบอก ว่าจะเริ่ม ทำพรุ่งนี้ อย่างรัยช่วงทำ อยากให้ช่วยถ่ายรูป update เรื่องการทำให้ผมดูหน่อยนะครับ รถคันนี้เป็นรถที่คุณแม่ผมใช้มือแรกนะครับ ใช้ใน กทม ส่วนตัวผม อยู่สุพรรณนะครับ ผม และคุณแม่ผม อาจจะเข้าไปดูความคืบหน้าที่อู่เป็นครั้งคราวนะครับ ผมขอคาดหวังว่าผลงานจะออกมาดีนะครับ ดูได้จากผลงานที่ผ่านๆมา  ถ้าทำผลงานออกมาดี ผมจะได้แนะนำเพื่อนฝูง และคนรู้จักให้นะครับ

ผม ขอฝาก และดูแล  ด้วยนะครับ

• Newbie
  • *
สอบถามความคืบหน้าครับ งาน แก้ไข เรื่องหลังคาผุ  ไปถึงไหนแล้วครับ เดี๋ยวอย่างรัย ผมกับคุณแม่จะเข้าไปดู ความคืบหน้าของงานนะครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ตอบ NISSAN Cefiro A33 เข้าที่ carsbright แก้ไข เรื่องหลังคาผุ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 11:12:59 AM »
ok แป๊บ เดี๋ยวจัดให้ พอดีว่ามายุ่งเรื่องงาน ประชุม สมาคมผู้สื่อข่าวหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาค แห่งประเทศไทย เลยไม่ได้เข้าที่อู่ พระนั่งเกล้าเลย ขอโทษด้วยครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

• Newbie
  • *
ok ครับ คุณหน่อย ผมฝากดูแลรายละเอียด QC ให้ผม ด้วยนะครับ  อย่างรัย ขอ update รูปภาพเป็น ระยะ ระยะ นะครับ ขอบคุณครับ