ผู้เขียน หัวข้อ: MITSUBISHI LANCER GLXi CK2 โดนชนท้ายมา รถประกันครับ สินมั่นคง เราจัดไปลูกค้าเก่า  (อ่าน 5611 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
MITSUBISHI LANCER GLXi CK2 โดนชนท้ายมา รถประกันครับ สินมั่นคง เราจัดไป
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

โป๊วทำสี ให้ 2 วันเรียบร้อย เราไม่เอารถมาจอดแช่ 555 มาแล้วต้องทำให้เลย เพราะฉนั้น นัดนำรถเข้ามา ไม่ว่ากันนะครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ก็ไม่ช้าครับ ทำด้วยความปราณีต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2015, 05:57:30 PM โดย nhoi »