ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนหลังคา Mitsu E car ผุทุกคัน คันนี้รถเพื่อนครับ  (อ่าน 5635 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
เปลี่ยนหลังคา Mitsu E car ผุทุกคัน คันนี้รถเพื่อนครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: เปลี่ยนหลังคา Mitsu E car ผุทุกคัน คันนี้รถเพื่อนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 06:39:00 PM »
รื้อหลังคาเก่าเอาออก แล้วเอาอันใหม่ใส่เข้าไป ออกมารับรองว่าอยู่ได้นานกว่าเดิมแน่นอน
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: เปลี่ยนหลังคา Mitsu E car ผุทุกคัน คันนี้รถเพื่อนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 06:41:54 PM »
และนี่คือสาเหตุ ที่ทำให้หลังคาผุ