ผู้เขียน หัวข้อ: VOLKSWAGEN GOLF 1.8 GL 5Dr ทำสีฝากระโปรง กันชนหน้าครับ  (อ่าน 6865 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
VOLKSWAGEN GOLF 1.8 GL 5Dr ทำสีฝากระโปรง กันชนหน้าครับ ไม่ผุแต่พองครับ ก็ต้องลอกสีใหม่ตามรูปครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: VOLKSWAGEN GOLF 1.8 GL 5Dr ทำสีฝากระโปรง กันชนหน้าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 04:59:05 PM »
ไหนๆลอกแล้วก็ต้องลอกให้หมด แล้วพ่นสีพื้นเกาะเหล็กและกันสนิมตามทันทีครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ