ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทำสี Honda city typeZ ทั้งคันครับ  (อ่าน 5290 ครั้ง)

ออฟไลน์ rufyddd

• Newbie
  • *
อยากทำสี Honda city typeZ ทั้งคันครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 12:09:25 AM »
อยากทราบราคาทำสีทั้งคัน..อาจมีผุบ้างบางส่วน...พร้อมอะไหล่ขอบยางต่างๆ รอบคันถ้ามีเปลี่ยนก็อยากเปลี่ยนด้วยอ่ะครับ
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: อยากทำสี Honda city typeZ ทั้งคันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 10:32:59 AM »
ตอบทาง Mail แล้วครับ ราคาทำสีทั้งคัน 25000 บาทถ้าผุไม่มากนักส่วนอะไหล่ก็ตามราคาศูนย์ หรือตามร้านอะไหล่ทั่วไปครับ ขอบพระคุณที่สอบถามมา
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ