ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องทำสีทั้งคนครับ  (อ่าน 4228 ครั้ง)

Angelone

• บุคคลทั่วไป
ปรึกษาเรื่องทำสีทั้งคนครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 09:47:58 PM »
Accord 96 สีทอง สาดสีเท่าไหร่ครับ
ถ้าทำสี ทั้งคันเป็นสี น้ำเงิน(ออกฟ้า) JAZZ 2009 เท่าไหร่ครับ
ประกันชั้นไหนเคลมได้บ้าง
ขอรายละเอียดเรื่องการเคลมด้วยครับ
ว่าถ้ามีประกันแล้วเคลมต้องเสียค่าไรบ้าง
เคยเอารถไปติดแก๊สที่นี่เมื่อประมาณ 3 เดือนที่แล้ว
พี่เค้าชวนทำสีด้วย พอดีประกันหมดอเลยกะว่าทำหลังปีใหม่ ถ้าทำประกันใหม่ที่สามารถเคลมได้ ต้องทำชั้นไหน ของบริษัทไร ต้องเสียค้าใช้จ่ายไรเพิ่ม ขอรายละเอียดด้วยนะครับ
ตอบมาในเมล์ล Supmodality_21@hotmail.com ด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ