ผู้เขียน หัวข้อ: HONDA ACCORD EX 2.0 AT ทำสี จาก AACP  (อ่าน 5601 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
HONDA ACCORD EX 2.0 AT ทำสี จาก AACP
« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 09:05:31 AM »
HONDA ACCORD EX 2.0 AT ทำสี จาก AACP  พี่หงษ์ เราอยาจะหล่อบ้าง มีเวลาก็เลยนำรถมาให้จัดการกันชนหน้า หลัง และประตูด้านคนนั่ง ประกันจ่ายให้ส่วนนึง ดีนะมี S70 อีกคัน
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: HONDA ACCORD EX 2.0 AT ทำสี จาก AACP
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 09:06:59 AM »
มีแก้มด้านซ้ายอีกหน่อยนะผมว่าน่าจะทำไปเลย แล้วจะโทรหาแล้วกันครับ ตอนนี้รถอยู่สาขา นั่งเกล้าแล้วครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: HONDA ACCORD EX 2.0 AT ทำสี จาก AACP
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 03:58:31 PM »
เรียบร้อยครับ..แต่ทางเฮียท่านให้ ทำช่วงล่าง HONDA ACCORD EX 2.0 AT คันนี้ให้ด้วย เพราะว่าขับดูแล้วเหมือนเกวียน เลยครับ อิอิ...(ป.ล.ทางบริษัทยังรอคัน Volvo S70 มาติดแก๊สอยู่นะ)