ผู้เขียน หัวข้อ: Cedia 03 อยากเปลี่ยนสีครับ อยากทราบราคา ระยะเวลาการทำครับ  (อ่าน 5331 ครั้ง)

ออฟไลน์ J88Design

• Newbie
  • *
ดีครับพี่ อยากทำสีรถใหม่น่ะครับ ของเดิมมันก็ไม่เป็นไรอ่ะนะ แต่โรคจิตชนิดหนึ่ง
ทำสี 2  k ครับ เท่าไหร่ รถผม แต่ง Evo 9 ชุดแต่งไฟเบอร์ครับ มีหางหลังด้วย
อยากทำสีเหลืองโดนๆ ไม่ก็แดงเลือดนก ครับ ราคาเท่าไหร่ ครับ การทำกี่วัน

=ดีค้าบ= =ดีค้าบ= =ดีค้าบ= =ดีค้าบ= =ดีค้าบ=

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ตอบราคาประมาณ 25,000 บาท ขอดูรถด้วยครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ