ผู้เขียน หัวข้อ: ISUZU D-MAX HI LANDER ทำสี  (อ่าน 7439 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ISUZU D-MAX HI LANDER ทำสี
« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 04:05:47 PM »
ISUZU D-MAX HI LANDER ทำสีหลายชิ้นเหมือนกันแล้วจะนำรูปมาเสนอ สีขาวมุกด้วย
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: ISUZU D-MAX HI LANDER ทำสี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 08:17:09 AM »
เรียบร้อยทุกประการครับมารับรถได้ครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: ISUZU D-MAX HI LANDER ทำสี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 08:06:46 AM »
ขอบคุณที่นำ Vios มาทำอีกคันนะครับ ตอนนี้รถอู่ร้าน ไฟเบอร์ ครับ