ผู้เขียน หัวข้อ: สาขาที่อื่น รับทำเรื่องสีด้วยป่ะคับ  (อ่าน 6682 ครั้ง)

ออฟไลน์ bonsei23@hotmail.com

• Newbie
  • *
เห็นมีสาขาแถวปากซอยลาดพร้าว71ด้วย  ที่นั้นทำเรื่องสีด้วยป่ะคับ หรือทำเรื่องเครื่อง+แก๊ส อย่างเดียว

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Moderator
  • Sr. Member
Re: สาขาที่อื่น รับทำเรื่องสีด้วยป่ะคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 03:05:10 PM »
เห็นมีสาขาแถวปากซอยลาดพร้าว71ด้วย  ที่นั้นทำเรื่องสีด้วยป่ะคับ หรือทำเรื่องเครื่อง+แก๊ส อย่างเดียว
สาขานั้นแยกตัวออกไปแล้วครับ ไม่ใช่ในเครือคาร์ไบร์ทอีกต่อไปครับผม
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน