ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเบอร์สีรถ Toyota ครับ  (อ่าน 6136 ครั้ง)

ออฟไลน์ joke

• Newbie
  • *
รบกวนสอบถามเบอร์สีรถ Toyota ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 24, 2009, 03:25:16 PM »
สวัสดีครับ..คาร์ไบร์ทดอทคอม

ปรึกษาเรื่องสีรถ  เนื่องจากว่าอยู่ต่างจังหวัด จะเข้าไปทำสีรถที่กรุงเทพฯก็คงไม่สะดวกนะคะ  จึงอยากรบกวนปรึกษากับทางช่างเรื่องสีรถ  พอดีว่าร้านที่ไปทำเค้าไม่มีแคตตาล็อคสีรถรุ่นใหม่
จึงอยากสอบถามเบอร์สีรถ Toyota  รุ่นใหม่ ประมาณปี 2006-2009

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: รบกวนสอบถามเบอร์สีรถ Toyota ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2009, 08:33:18 PM »
แคตตาล็อคสีรถปีใหม่่มีครับมีถึงปีปัจุบัน จะถามอะไรครับ ยินดีครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ