ผู้เขียน หัวข้อ: NISSAN BIG-M MIX 1 ปะผุเก็บสีทั้งคัน คันนี้เข้าก่อนปีใหม่แล้วละเพิ่งจะลง  (อ่าน 37473 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
อะไหล่เยอะมากครับ.....
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

กระจกมองข้างครับ ไม่รู้ถูกใจหรือปล่าว
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ Chai Big-M

• Newbie
  • *
กระจกมองข้างสวยถูกใจครับ และมีสิ่งที่อยากถามดังนี้ครับ
1. ยางขอบกระจก ขอบประตู ทั้งหมด ใช้ของเก่าหรือเปล่าครับ ถ้าอยากเปลี่ยนใหม่ทั้งหมดแพงไหมครับ
2. ไฟหน้าอย่าลืมช่วยตั้งให้สูงอีกนิดนะครับ และช่วยเปลี่ยนด้วยนะครับ เดาว่าคงไม่แพงนะครับ
3. พื้นรถ ภายในห้องโดยสาร ได้ทำหรือยังครับ เพราะไม่เห็นมีภาพให้ดูเลย
4. เสาอากาศวิทยุ เปลี่ยนนะครับ
5. สปอร์ตไลท์หลัง มีข้างหนึ่งมันไม่ค่อยเข้าที่ ช่วยดูด้วยนะครับ และช่วยเช็คการทำงานของสปอร์ตไลท์ทั้งหมดด้วยนะครับ  ขอบคุณมากครับ

รับทราบครับ พรุ่งนี้จะดูเรื่องยางขอบประตู ขอบกระจกให้ คงไม่แพงครับ ส่วนพื้นก็พรุ่งนี้ถ่ายรูปอีกเหมือนกัน

• Newbie
  • *
อยากจะมารับรถประมาณวันเสาร์ ยังไงช่วยแจ้งค่าใช้จ่ายทั้งหมดทางอีเมลด้วยนะครับ

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Sr. Member
รอพี่หน่อยมาสรุปให้พรุ่งนี้อีกทีนะครับ พอดีมีธุระด่วนต้องไประยอง น่าจะกลับมาวันนี้แหละครับ
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน

• Newbie
  • *
สถานการณ์เป็นไงบ้างเอ่ย ทำไมเงียบไปเลย ตกลงยังประกอบไม่เสร็จหรือคุณหน่อย

เีรียบร้อยครับเหลือเก็บงานนิดหน่อย เสาอากาศเก็บสี ขัดสีครับ ตามรายการที่บอกไว้อะครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2010, 06:23:17 PM โดย nhoi »