ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสีรถ BMW 318i รถของคนน่ารักนะ ไปจิ้มท้ายเขาเสียแล้ว  (อ่าน 8135 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ทำสีรถ BMW 318i รถของคนน่ารักนะ ไปจิ้มท้ายเขาเสียแล้ว มีหน้ากระจัง กันชนหน้า ฝากระโปรงหน้า พรุ่งนี้จะเอารูปตอนทำมาให้ดูกั๊บ คนขับมาบอก ให้เน้นสุดๆ ให้ทำให้เนียนๆสุดๆ (ไม่รู้ว่าเป็นอะไรกับเจ้าของรถ) ไปขับมาให้เองเลย Carsbright ขอบคุณ มากๆ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ทำสีรถ BMW 318i ตอนทำดูไม่นารักเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 03:42:00 PM »
ทำสีรถ BMW 318i ตอนทำดูไม่นารักเลย แต่ก็เอามาให้ดู เดี๋ยวจะหาว่าไม่คืบหน้า
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

พรุ่งนี้ก็เสร็จแล้ว อย่าลืมมารับรถด้วยละ คุณต้น

ทำสีรถ BMW 318i รถของคนน่ารัก วันจันทร์อย่าลืมมารับนะ วันนี้ก็พ่นเรียบร้อยทุกอย่าง และีที่สำคัญขนมนะติดไม้ติดมือมาด้วย ตอนบ่ายจะเอารูปต้อนเสร็จมาลงให้ชม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2009, 10:47:33 AM โดย nhoi »

ออฟไลน์ narin

• Full Member
Re: ทำสีรถ BMW 318i รถของคนน่ารักนะ ไปจิ้มท้ายเขาเสียแล้ว
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2009, 08:15:23 AM »
หายเงียบเลยนะท่าน ไม่มาเยี่ยมเยียนเราเลย ว่างๆก็มาเยือนเราบ้างครับ