ผู้เขียน หัวข้อ: มีกันชนหน้ายื่น e car พร้อมสปอร์ทไล้ท์และฝาท้าย  (อ่าน 7611 ครั้ง)

ออฟไลน์ [tong]

• Newbie
  • *
ผมมีกันชนหน้า ecar ตัวกันชนยื่นมีสปอร์ทไล้ท์ด้วย ผมเปลี่ยนใหม่เป็น libero และก็มีฝากระโปรงหลังด้วยคับราคาแล้วแต่ตกลงขี้เกียจเก็บไว้ไม่รู้ได้ใช้เมื่อไหร่

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Moderator
  • Sr. Member
Re: มีกันชนหน้ายื่น e car พร้อมสปอร์ทไล้ท์และฝาท้าย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 07:40:53 AM »
คุณ tong ขอข้อมูลเพิ่มด้วยครับถ้ามี
1. รูปด้วยก็จะดีมากๆ ครับ เพื่อนๆ เราจะได้เห็นของก่อนตัดสินใจด้วยครับผม
2. ราคาคร่าวๆ
3. ช่องทางติดต่อ pm, อีเมล์ หรือเบอร์โทร ครับผม
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน

ออฟไลน์ spiritokids

• Newbie
  • *
Re: มีกันชนหน้ายื่น e car พร้อมสปอร์ทไล้ท์และฝาท้าย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 02:18:11 PM »
ลงรูปก็ดีนะครับ