ผู้เขียน หัวข้อ: HONDA ACCORD VTi-E 2.3 AT ทำสีทั้งคัน ไม่ได้ลงไว้ ลงย้อนหลังเลยครับ  (อ่าน 6437 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
HONDA ACCORD VTi-E 2.3 AT ทำสีทั้งคัน ไม่ได้ลงไว้ ลงย้อนหลังเลยครับ สวยทั้งรถทั้งคน วันนี้วันดีออกรถวันนี้ละ..เฮงๆๆ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ Bom

• Newbie
  • *
Re: HONDA ACCORD VTi-E 2.3 AT ทำสีทั้งคัน ไม่ได้ลงไว้ ลงย้อนหลังเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 09:28:13 PM »
 =ยิ้ม=
น่าสนใจมากๆครับ รถคันนี้ เปลี่ยนสีใหม่ หรือทำสีเดิมๆ ครับ ใช้ประกันด้วยหรือเปล่าครับ
รถผมได้ใบ Claim ทำสีทั้งคันแล้วครับ แต่ยังไม่มีเวลาเอาเข้าไปเลย
ขอบคุณครับ =ยิ้ม=
รักเด็ก ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: HONDA ACCORD VTi-E 2.3 AT ทำสีทั้งคัน ไม่ได้ลงไว้ ลงย้อนหลังเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 09:44:38 PM »
ทำสีเดิมครับ ใชประกันและเพิ่มเงินเอง
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ Bom

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 09:51:21 PM »
 =ยิ้ม=
เดียวนัดวันเวลาเข้าไปทำอีกทีนะครับ
 =ยิ้ม=
ขอบคุณครับ
รักเด็ก ครับ