ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสีรถ HYUNDAI ACCENT GL ทำอย่างดีและให้สวยด้วยครับ...  (อ่าน 25444 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: ทำสีรถ HYUNDAI ACCENT GL ทำอย่างดีและให้สวยด้วยครับ...
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 12:06:44 PM »
จอดรอไฟหน้า
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ wnu50

• Newbie
  • *
Re: ทำสีรถ HYUNDAI ACCENT GL ทำอย่างดีและให้สวยด้วยครับ...
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 04:08:46 PM »
สรุป ส่วนรายระเอียดต่างๆ อื่นๆ ตามที่ขอในบอร์ดนี้ ไม่ได้ทำให้ใช่มั๊ยครับ  สีรถรอบคันเสร็จเรียบร้อย  แต่รอแค่ไฟหน้าที่กำลังล้าง และเก็บเพิ่มอีก 600 บาท  เดี๋ยวเย็นนี้จะเข้าไปรับรถครับ ไม่เป็นไรครับ แค่ใหน ก็แค่นั้น