ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามราคาหน่อยนะครับ  (อ่าน 3731 ครั้ง)

ออฟไลน์ moomoo_achi

• Newbie
  • *
ขอสอบถามราคาหน่อยนะครับ
« เมื่อ: เมษายน 21, 2010, 09:53:21 PM »
 =wink= =wink= =wink=
คือว่าผมพึ่งได้ซีวิคสามประตูมาอยากเปลี่ยนไฟหน้าครับผม พอดีเพื่อนเขาจะขายให้ราคาถูกๆซิลเวียร์เอสสิบห้า
อยากทราบว่าจะลงในซีวิคสามประตูได้หรือเปล่า(เห็นในเว๊ปมีทำเหมือนกัน)ถ้าทำได้แปลงราคาเท่าไหร่ครับผม
ถ้าไม่สะดวกตอบหน้าเว๊ปก็ตอบทางเมลล์ก็ได้นะครับผม สนใจผลงานของทาร้านมา(เอาใจใส่และละเอียดกับชิ้นงานมาก =love=) ถ้าราคาไม่แรงมากสิ้นเดือนคงได้เจอกันครับเหอๆๆๆ
moomoo_achi@hotmail.com