ผู้เขียน หัวข้อ: TOYOTA CORONA ST 171 ทำสีครับ คันนี้น่าจะออกมาไม่แพ้ใคร..สู้สู้..9ว-4238  (อ่าน 42656 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ต้องหาดูคับ - เพราะเคยเปลี่ยนประตูรุ่่นนี้ไป ไม่รู้ยังอยู่หรือปล่าว
สอบถามเจ้าของรถหน่อยคับ ว่าแผงประตู ถ้าซ่อม หรือเปลี่ยนใหม่ 4 บาน
น่าจะสวยกว่านี้คับ ราคาชิ้นละ 500 บาทโปรดติดต่อทางอู่นะคับ(แต่จะเป็นหนังนะคับ) =sad=
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2010, 09:16:00 PM โดย nhoi »
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ตกลงทำแผงข้างใหม่คับ รูปที่อยู่ข้างล่างกำลังล้างห้องเครื่อง..
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

เรียบร้อยทุกประการคับ....

ออฟไลน์ Thai corona dot com

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ
เราเป็นสมาชิกจาก thaicorona.com
เห็นผลงานของทางอู่ แล้วอยากทำบ้าง
เราใช้รถรุ่นนี้กันเยอะเลย ทำสีแบบคันนี้ต้องมีงบเท่าไหร่ครับ?
ถ้าไม่ราคาไม่แรงนัก คงมาทำกันหลายสิบคัน
เพราะเพื่อน ๆ ฝากถามกันมาเยอะมาก
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ ราคาสมน้ำหน้า เอ๊ย สมน้ำสมเนื้อครับ ไม่แรงมาก

ออฟไลน์ Thai corona dot com

• Newbie
  • *
ขออณุญาตนำภาพไปเผยแพร่ในชมรมเรานะครับ
ขอบคุณมาก

ออฟไลน์ ckman

• Newbie
  • *
คนขี่โค... ตามมาดูด้วย อิ อิ