ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสีรถ + สอบถามเรื่องอะไหล่  (อ่าน 4238 ครั้ง)

ออฟไลน์ noy

• Newbie
  • *
ทำสีรถ + สอบถามเรื่องอะไหล่
« เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 12:55:03 AM »
จากกระทู้เดิมที่ผมเคยแจ้งไว้ว่าจะเอารถไปทำสีฝากระโปรงหน้า ผมขอสอบถามเพิ่มเติมดังนี้ (รถผม nissan sunny ปี 97 B14)

คำถาม:
1. กรอบสวิทช์ประตูหลังด้านซ้าย (เป็นกรอบพลาสติกที่เราใช้มือจับเพื่อเปิด/ปิดประตู อยู่ด้านใน) ของผมมันแตก เลยอยากสอบถามว่า ที่ร้านพอจะมีอะไหล่แท้ของรุ่นนี้ไหมครับ หรือว่าผมต้องหาอะไหล่ไปเองครับ

2. ถ้าที่ร้านมีอะไหล่ ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ noy

• Newbie
  • *
Re: ทำสีรถ + สอบถามเรื่องอะไหล่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 09:51:59 PM »
รอคำตอบอยู่นะครับ