ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าผมจะเอารถเข้าได้เลย หรือป่าวครับ ช่วงนี้  (อ่าน 14628 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hund

• Jr. Member
  • **
เคยโพสไปครังนึงไม่มีใครตอบเลยครับ รถ e30coupe  เสียหายกลางลำฝั่งคนขับ ยุบไปประมาน 2นิ้วได้ ครับ
ปะผุ เช็คตัวถัง ทำสี แต่ว่ากุญแจ รถผม หาย มีบริการ ลากให้ ป่าวครับ ต้องพึ่ง พี่ แล้วหละ
เบอร์ ผม 0819352996  ฮัณครับ อยู่บางบอน  เห็นผล งานพี่ๆ แล้ว ขั้นเทพกันเลย
รวมๆผมก็ได้ ถอดโรบา แล้ว งัดประตู ขวา ออกให้แล้ว ครับ พยายามอยู่นานเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2010, 08:19:17 AM โดย Hund »

• **
ก็ประมานนี้หละครับ =ยิ้ม=

• **
ไม่มีเจ้านี่ คงยุบไปอีกบานนน  =สู้ว้อย=

• **
ภานในก็เท่านี้หละ  =สู้ว้อย=

• **

link ครับhttp://www.automotiveaddicts.com/5460/hyundai-genesis-sittin-pretty-in-orange-on-vossen-forged-vf051-20-inch-wheels

เป็น สีที่เลือกไว้ ครับ มีแต่ รูป ไม่รู้เบอร์สี รูปดันจัดแสงเงามา

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
วันจันทร์จะให้เจ้าหน้าที่ติดต่อกลับนะครับ รถเข้าได้ต้นเดือนครับ มีรถยกบริการให้ครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

• **
รับทราบครับ

• **
ไม่มีใคร ติดต่อ มาเลย ครับ เอา เป็นว่า ต้น เดือน ผมเอา รถ เข้าไป นะครับ เรื่องสี  สีเดิมกับ สีใน รูป ตีราคา ต่างกันป่าวครับ

• **
ตีราคาให้ที ครับ
รวมๆ ผุเหลือประมาน 15%ผมทำมาส่วนนึงแล้ว +ครัชซีผุ(ปะดัดตีกล่อง) +บาดแผล ตามรูป ภายในพ้น กันสนิม +ภายนอก สีเดิม สีใหม่ราคาต่างกัน มัย
ขอราคาเหมารวมครับ รอคำตอบ อยู่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2010, 10:43:46 PM โดย Hund »

• **

• **
เวรกำ ลง เบอร์ผิดครับ แก้ให้เเล้ว เพิ่งเห็น โทษทีครับ 0819352996 พิมผิดซะงั้น

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
จำได้ว่าตอบ mail แล้วครับ ยกเข้ามาได้เลยครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

• **
หัวข้อของคุณได้ถูกตอบกลับโดย nhoi

ดูตอบกลับที่: http://www.carsbright.com/forum/index.php?topic=328.new;topicseen#new

ยกเลิกการแจ้งเตือนในหัวข้อนี้ โดยการคลิกที่นี่: http://www.carsbright.com/forum/index.php?action=notify;topic=328.0

จะต้องมีการตอบกระทู้มากกว่านี้, แต่คุณจะไม่ได้รับอีเมล์แจ้งเตือนอีก จนกว่าคุณจะได้อ่านกระทู้

ด้วยความปรารถนาดี,
ทำสีรถ, ทำสีรถยนต์, ทำสีรถใหม่, ราคาทำสีรถใหม่, อู่ทำสีรถ, รับทำสีรถ, ทำสีกันชนหน้า, ทำสีกันชนหลัง, ทำสีหลังคารถ, ทำสีรถรอบคัน, ชนหนัก ชนเบา ไว้ใจเรา คาร์ไบร์ทดอทคอม, ศูนย์ทำสีรถมาตรฐาน, ทำสีรถแห้งช้า, ทำสี 2k, ทำสีรถ bmw, ทำสีรถ honda, ทำสีรถ toyota, ทำสีรถ vios, ทำสีรถ volvo, สีนกแก้ว, ทำสีรถโบราณ, อู่สี, อู่สีไม่เพี้ยน, อู่สีไว้ใจได้, เคลมประกัน, เคลมสี, เคลมสีทั้งคัน,เคลมสีรอบคัน, พับซุ้ม, ตีโป่ง, ซ่อมตัวถัง

ในเมลมันเป็นแบบนี้ นะครับ เลย ยังไม่ทราบ ข้อมูล เลย ครับ ไงเอาเข้าไปเลย ละกัน วันสองวันนี้หละครับ

• **
ถึง บ้าน ซะที นั่งรถเมล ซะ สองชม เลย  =wink=
เปิด กระทู้ลุย งานเลย ครับ  =ยิ้ม= เดี๋ยวผม เข้าไปช่วยอีกแรง
สองเดือน คงคิดถึงน่าดูเลย   =wink=

• **
http://www.carsbright.com/forum/index.php?topic=103.0 ครัชซี ขอแบบนี้เลย นะพี่ กลัวไปขาดในสนาม ขาดขึ้นมา เสียรถไปทั้งคัน แน่ๆ

• **
กระทู้ ผมหายครับ พี่ ตั้งแต่ เช้าแล้ว เกิดอะไร ขึ้น จ๊ากกก

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Sr. Member
กระทู้ ผมหายครับ พี่ ตั้งแต่ เช้าแล้ว เกิดอะไร ขึ้น จ๊ากกก
ไม่ได้หายไปไหนหรอกน้องฮัน แต่ถ้าเป็นกระทู้ถามก็ต้องอยู่ให้ถูกห้องนะครับ

ถ้าถามขอให้อยู่ในห้อง "ปรึกษาเรื่องสีกับ Carsbright"

พี่เลยขอย้ายแบบไม่บอกกล่าว

ส่วนห้องเดิมที่น้องโพสต์ คือห้อง "โชว์รูมรถทำสี" ขอสงวนเอาไว้เป็นส่วนที่อู่ถ่ายรูปส่งรายงานการทำรถแบบออนไลน์ให้น้องดูอีกกระทู้ละกันนะครับ

ส่วนเลขกระทู้ยังเป็นเลขเดิม คลิ๊กจากเมล์มาก็ยังโผล่ที่กระทู้เดิม แต่ขอให้สังเกตุว่าตอนนี้กระทู้อยู่ที่ห้องไหนน่ะครับ  ไม่งง เนอะ ^^
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน