ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาทำสี Toyota สามห่วงทั้งคันครับ  (อ่าน 6291 ครั้ง)

ออฟไลน์ aon-jr

• Newbie
  • *
    มีโครงการจะทำสีรถใหม่ขอข้อมูลด้วยครับ  Toyota สามห่วง ไม่มีผุ แต่เก็บสีมาหลายครั้ง กลัวว่าสีจะหนาอยากลอกสีทำใหม่ครับ
ขอราคา สี 2 ยี่ห้อนะครับ Dupont กับ นกแก้ว
           ทำสีเดิมไม่ลอกราคาเท่าไร
           ทำสีเดิม + ลอกสีภายนอกราคาเท่าไร
           ลอกสีภายนอก + เปลี่ยนสีราคาเท่าไร
           เปลี่ยนสี แบบไม่ลอกสี  ราคาเท่าไรครับ

ขอราคาทั้ง 4 แบบเลยนะครับ จะได้วางแผนถูกว่าจะทำแบบไหนดี   สอบถามเพิ่มเติมครับ รถเก็บสีมาหลายครั้ง  จำเป็นจะต้องลอกสีไหมครับ   รถคันที่ว่านี่เคยลอกสีมาเมื่อ 4-5 ปีที่แล้ว
และเก็บสีมาประมาณ 2-3 ครั้ง แต่สีไม่ค่อยเท่ากัน และมีรอยตามการใช้งาน จึงอยากทำใหม่ครับ ควรทำแบบไหน แนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ
             อ้น  
             tjaturon1@hotmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2010, 02:30:23 PM โดย aon-jr »