ผู้เขียน หัวข้อ: MITSUBISHI LANCER GLX 1.5 AT ทำสี หลังคาผุ เปลี่ยนเป็นดำคับ คนกำแพงเหมือนกัน  (อ่าน 21359 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
สปอยเลอร์ กันชนหลังคับ เสร็จออกมา คิดว่าสวยมากๆคับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ kumpang

• Newbie
  • *
   ได้เข้าไปดูไกล้ๆมาแล้ว บอกได้คำเดียวครับ ประทับใจสุดๆ ภายในติด
ปัญหาอะไรหรือเปล่าครับแก้ไขตามสมควรเลยครับ แล้ววันเสาร์นี้ทันหรือเปล่าครับพี่หน่อย ผมหยุดเสาร์-อาทิตย์นี้ครับ ฝากพี่เป็นธุระเรื่องเปลี่ยนสีด้วยนะครับ pm รวมให้ทั้งหมดด้วยนะครับ  =ดีค้าบ= =ดีค้าบ=

Re: MITSUBISHI LANCER GLX 1.5 AT ทำสี หลังคาผุ เปลี่ยนเป็นดำคับ คนก&
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 08:50:15 AM »
แล้วจะแจ้งให้ทราบคับ วันเสาร์นี้เสร็จแน่นอน เรื่องเปลี่ยนสีแล้วขอดูก่อนแล้วกัน เจ้าหน้าที่ขาหักอยู่คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2010, 10:52:33 PM โดย อู่สีคาร์ไบร์ท »
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ pun77

• Newbie
  • *
แจ่มแจ๋วครับพี่ ร.....khumpang
รับรถแล้วกลับกำแพงมาอวดด้วยคับ

เรียบร้อยคับ เหลือเรื่องสวิทซ์ไฟ เจ้าหน้าที่ขาหักมือหัก เลยไม่มีคนไปซื้อคับ ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนขัดเก็บงานคับ สงสัยว่าทำไมไม่เงาใช่ไหนคับ คอยดูพรุ่งนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2010, 06:42:50 PM โดย nhoi »

ออฟไลน์ kumpang

• Newbie
  • *
 =เย่=เสร็จแล้วครับ =เย่= ผมจะเข้าไปรับรถตอนเช้านะครับพี่   =เย่=
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2010, 10:52:24 PM โดย kumpang »

ออฟไลน์ Seen

• Newbie
  • *
สวยๆๆๆมากกกก
อีคาร์ มากันเพียบเลยนะครับ พี่หน่อย =สู้ว้อย=

น้อง seen ติดต่อกลับด้วยนะ จะถามเรื่องสปอยเล่อร์แถวๆสวนสยามคับ(ขอบคุณที่แวะมา).....ขอเบอร์อะ ส่วนคันนี้เรียบร้อย ขอให้รวยขอให้รวยคับ