ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคาทำสีทั้งคันครับ  (อ่าน 5987 ครั้ง)

ออฟไลน์ anuruck0022

• Newbie
  • *
อยากทราบราคาทำสีทั้งคันครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 01:37:07 PM »
รถ Honda City ZX ครับ - ทำสีส้มแปร๊ดดดดดด ทั้งคัน ราคาเท่าไหร่ครับ

ไม่รวมฝากระโปรงนะครับ - เพราะว่าฝากระโปรงเป็นสีดำด้านอยู่แล้ว

ใช้เวลานานเท่าไหร่ครับ

หรือว่าโทรมาคุยกันก้อได้นะครับ

ขอบคุณมากนะครับ

=ขอบคุณ=  =ขอบคุณ=  =ขอบคุณ=

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Sr. Member
Re: อยากทราบราคาทำสีทั้งคันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 10:33:47 PM »
รายละเอียดไม่ครบนะครับ ปีรถ และรูปรถที่จะทำน่ะครับ และที่สำคัญ การติดต่อกลับ? โทรกลับเบอร์อะไรหรือครับ?
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน