ผู้เขียน หัวข้อ: Isuzu แช๊สซีย์ หักคับ ผุด้วย ต้องดามให้แข็งแรง  (อ่าน 10113 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Isuzu แช๊สซีย์ หักคับ ผุด้วย ต้องดามให้แข็งแรง
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: Isuzu แช๊สซีย์ หักคับ ผุด้วย ต้องดามให้แข็งแรง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 12:30:09 PM »
เรียบร้อยแล้วคับ ใช้ได้อีกนานคับลืมไปเลยว่าเคยเป็น เพราะทำอย่างแข็งแรงให้คับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

Re: Isuzu แช๊สซีย์ หักคับ ผุด้วย ต้องดามให้แข็งแรง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 12:33:52 PM »
วันนี้มารับได้เลยนะคับตอนบ่าย ส่วนเรื่องทำสีทั้งคันว่างเมื่อไรค่อยว่ากัน ไม่ว่างยังไม่คุยอะคับ