ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสี TOYONA CORONA ST 171 หน้ายักษ์  (อ่าน 5015 ครั้ง)

airibees

• บุคคลทั่วไป
ทำสี TOYONA CORONA ST 171 หน้ายักษ์
« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 06:48:40 PM »
สอบถามราคาครับ ทำสีใหม่ทั้งคัน หน้าชนเสามากันชนห้อย ไฟมุมหาย ข้างขวาตั้งแต่หน้ายันท้ายรถเคยชนมาทำสีมาแล้วแต่แตกลอกแล้ว ส่วนอื่นมีเก็บแผลเล็กน้อย ราคาประมาณเท่าไรครับ
 ขอราคาสีเดิม
 กับเปลี่ยนสีใหม่ด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้า ครับ เดี่ยวจะถ่ายรูปมาลงให้อีกทีครับ แต่ต้อง เอารูปมุมไหน บ้าง ครับ บอกหน่อย ได้ ถ่าย ได้ เห็น กัน ชัดๆๆๆๆ ครับ ตอนนี้ อยู่ ต่างจังหวัดครับ จะสอบถามไว้ก่อน มีโปรแกรมเข้า กทม ประมาณสิงหาคม   

แล้วใช้เวลากี่วัน ครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: ทำสี TOYONA CORONA ST 171 หน้ายักษ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 09:07:44 PM »
ส่งรูปมาแล้วจะบอกราคาและเวลาทำรถ ถ่ายมา หน้า หลัง ซ้าย ขวาคับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ