ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสีรถ HONDA CITY เปลี่ยนเป็นสีเหลืองครับ คงจะสวยถูกใจนะครับ  (อ่าน 13809 ครั้ง)

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ไม่ได้ลงให้ดูหลายวันเพราะว่า ท้องเสีย เกือบทั้งอู่ อย่าลืมไปเลือกสีที่สาขา 71 ด้วยเน้ออ..วันเสาร์นะครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ narin

• Full Member
วันนี้เตรียมพร้อมรอช่างบอยและเจ้าของรถตกลงว่าจะเอาสีเหลืองไหน? เหลืองเต่า หรือเหลือง BMW =ก๊าก=

=ก๊าก=ทำสีรถ HONDA CITY  นี่ผสมสีตามต้องการเลยนะครับช่าง บอย ตั้งใจทำมาก เพราะฉนั้นจึงต้องออกมาสวย คันนี้เน้นๆคร๊าบ ได้สีแล้วคงได้ลุยกันเสียที จำไม่ได้ว่านัดส่งรถวันไหน? ต้องรีบไปเปิดแฟ้มดู อิ อิ.. =ก๊าก=
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2009, 05:49:12 PM โดย narin »

หวังว่าสีคงถูกใจนะครับ

ทำสีรถ HONDA CITY เปลี่ยนเป็นสีเหลืองครับ สวยมากครับไม่ผิดหวังที่เลือกสีนี้
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

สรุปสี 4 กระป๋อง ไม่พอครับผสมอีกครั้งไม่เหมือนอาจช้าไปอีก  1 วันครับแต่ไม่แน่วันนี้ถ้าพ่นทันหรือผสมได้เหมือนก็เสร็จพรุ่งนี้ครับบ่ายจะเอารูปมาให้ดูไม่แน่ครับอาจเสร็จตามกำหนดเดิม =ก๊าก= =ก๊าก= =ก๊าก=
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2009, 12:12:14 PM โดย nhoi »

รถจะเสร็จวันนี้ครับพรุ่งนี้ให้มารับได้ที่สาขาลาดพร้าว 71 แล้วจะลงรูปให้ดูตอนบ่ายครับผม

ต้องขอโทษครับ พรุ่งนี้เสร็จแน่นอน ทำใหม่ทั้งคันสีจะได้เหมือนครับ

สำเร็จเรียบร้อย พรุ่งนี้ 15.00 น.มารับได้ที่ สาขาลาดพร้าว 71 ครับผม ด้วยความขอบพระคุณอย่างยิ่งที่ใช้บริการของเรา