ผู้เขียน หัวข้อ: มิร่า  (อ่าน 7304 ครั้ง)

ออฟไลน์ niceguy

• Newbie
  • *
มิร่า
« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 10:42:08 PM »
สวัดีครับผมมีมิร่าอยูคันหนึ่งครับรักมากครับเก่าพอตัวครับแต่อยากทำให้มันดูทันสมัยขึ้นครับผมไปเห็นรูปในเน็ทมาครับประตูเปิดขึ้นด้านบนครับเลยอยากจะทำมั่งครับพอทำได้หรือป่าวครับถ้าทำได้จะประมาณเท่าไหร่ครับ.......ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: มิร่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 08:43:31 AM »
ทำได้คับ แต่ไม่ว่างทำ...ประตูเปิดขึ้นด้านบนต้องให้ร้านที่ทำด้านนี้โดยตรง จะเหมาะกว่าและจะถูกกว่าคับ ทางบริษัทเรารับทำงานทำสีทั่วไป ดัดแปลงนิดหน่อยทำให้ได้คับแต่ถ้าทำประตูปีกนก จะไม่ว่างทำให้คับ หรือทำแล้วอาจไม่ดีเหมือนมืออาชีพคับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ