ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนนิดนึงครับพี่ city type z สีทอง เเต่จะเปลี่ยนเป็น สีขาว type r  (อ่าน 5651 ครั้ง)

ออฟไลน์ ponlachat

• Newbie
  • *
1. สีขาวtype r นี่ใช่รหัส NH-0 มั้ยครับผม
2. พี่ตีคร่าวๆงบประมาณในการทำเท่ารัยครับ 
2.1 รื้อทำทั้งคัน นอก-ใน
2.2 ทำภายนอก-ห้องเครื่อง-ฝาท้าย-ขอบประตู
3. ลิ้นหน้าพลาสติกทรง spoon พี่สามารถหาได้มั้ยครับ หรือผมต้องหาไป
4.หลังคาซันลูป ผมต้องนำไปหรือทางพี่จัดหาให้ได้ครับผม งบเท่ารัยครับ

ปล.รบกวนพี่ด้วยนะครับ สำหรับคำตอบ  เเล้วผมจะเข้าไปที่อู่ครับผม

ออฟไลน์ ponlachat

• Newbie
  • *
พี่ส่งคำตอบมาทางเมล์ crazycar_off@hotmail.com ก็ได้นะครับผม  ขอบคุณพี่มากครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
เข้ามาคุยกันกับช่างจะดีกว่า ให้ช่างทวนประเมินราคา ถ้าประมาณก็ สามหมื่นบาทประมาณนี้คับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ