ผู้เขียน หัวข้อ: ถามราคาทำสีทั้งคัน BMW E28 ครับ  (อ่าน 5149 ครั้ง)

ออฟไลน์ estazy

• Newbie
  • *
ถามราคาทำสีทั้งคัน BMW E28 ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 04:13:46 PM »
อยากถามราคาทำสีทั้งคัน BMW E28 ทั้งคันครับทีสีใหม่แต่เป็นสีเดิมครับ มีผุบ้างแต่ไม่เยอะครับ เหมือนเจ้าของเก่าจะเก็บผุกับสีมาพอสมควรแต่อยากลอกออกทำใหม่เพราะสีเริ่มแตกและปูดแล้ว และมีรอยบุบบ้างไม่เยอะครับ และอาจจะมีพวกงานเดินยางขอบประตูขอบกระจกด้วยครับ ไม่ทราบค่าใช้จ่ายจะประมาณเท่าไหร่และระยะเวลาจะเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ