ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งผลการทำสี NV ครับ  (อ่าน 4522 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pathomwat

• Newbie
  • *
แจ้งผลการทำสี NV ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 06:12:14 PM »
หลังจากผ่านไป 1 เดือนกว่าๆ พา NV เข้าไปขัดสี และแก้สีในกระบะท้าย
รอบนี้ช่างเก็บงานไม่ค่อยดีเลยครับ มีคราบๆ จุดๆ ในกระบะและบางที่ของตัวรถ
และมีหยดแล็คเกอร์ เป็นทางๆ หลายจุดเลย
มีน้ำรั่วที่กระจกหน้าด้วย
อยากให้ช่วยบอกหัวหน้าช่างด้วยครับ จะได้ปรับปรุง เดี๋ยวว่างๆจะถ่ายรูปให้ดูครับ
แต่คงไม่เอาเข้าไปแก้ละครับ  =sad=
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2010, 07:12:58 PM โดย nhoi »

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: แจ้งผลการทำสี NV ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 07:12:34 PM »
คราบต่างๆ คือคราบยาขัด หลายวันไม่มารับอาจมีคราบยาขัดอยู่บ้าง ส่วนแล็กเกอร์หยดในกระบะ ก็ขัดออกได้ครับ ที่สำคัญนำรถเข้ามาใหม่ แล้วจะจัดการให้ครับ ต้องขอโทษอย่างแรงๆเลยครับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ