ผู้เขียน หัวข้อ: Kia Carnival เปลี่ยนสีใหม่ทั้งคัน เป็น super black เท่าไหร่ครับ  (อ่าน 8165 ครั้ง)

ออฟไลน์ tangkui

• Newbie
  • *
สีเก่าเป็นสีอะไรยังไม่ทราบครับ เพราะกำลังจะซื้อ

เลยอยากถามค่าสีล่วงหน้าเลย

ประมาณคร่าวๆๆก็ได้ครับ

ปล. รับประกันของทุกบริษัทเลยมั้ยครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
รับทุกบริษัทยกเว้นที่เจ้งไปแล้วและกำลังเจ้ง
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ tangkui

• Newbie
  • *
แล้วค่าทำสี ในกรณี ไม่มีประกันอะครับ ?

แล้วถ้าประกัน3พลัสนี่ ทำใหม่หมดทั้งคัน ต้องจ่ายส่วนต่างประมาณเท่าไหร่ครับ ?

สำหรับ kia carnival ลอกสี เปลี่ยนสี

ปล. ถามเยอะไปหน่อย ไม่ว่ากันนะครับ คือจะได้เก็บเงินถูก ชอบระบบของทางร้าน และขั้นตอนการทำมากๆๆครับ