ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ใดหายไปและยังรอคำตอบอยู่ ขอให้ถามใหม่เลยนะครับ ขออภัย _/|\_  (อ่าน 5164 ครั้ง)

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Moderator
  • Sr. Member
ขอยุบหมวดแจ้งเคลมออนไลน์ลง และคงเหลือหมวดปรึกษาเรื่องสีนี้แทนอย่างเดียว

ขออภัยเนื่องจากผิดพลาดทางเทคนิค ทำให้กระทู้ในหมวดแจ้งเคลมเดิม "สูญหาย"  =เศร้า= =เศร้า=

จริงเจตนาจะเอามารวมกัน แต่เนื่องจาก "พลาด" ทำให้หัวข้อหายไป ขออภัยอย่างแรงๆ กับท่านที่รอคำตอบ ก็ขอให้ถามมาใหม่ลงในนี้เลยนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกของทุกๆ ท่านด้วยครับ _/|\_

ส่วนเรื่องการตีราคารถ เอารถมาดูให้แน่ใจก่อนที่จะตีราคาจะได้ไม่พลาดครับ

ถ้าสนใจราคาถูกมาก อู่เราทำให้ไม่ได้แน่นอน เพราะ ราคาถูก = วัสดุถูก+ค่าแรงช่าง ซึ่งแปลว่าเราต้องเป็นอู่ที่ไม่รับผิดชอบหลังการให้บริการ ซึ่งคาร์ไบร์ทไม่ใช่แบบนั้น ถ้ามีปัญหาเราดูแลให้ตลอด

ตามนี้นะครับ
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน