ผู้เขียน หัวข้อ: สีจะเพี้ยนหรือเปล่าครับ civic eg  (อ่าน 6402 ครั้ง)

ออฟไลน์ boomzip

• Newbie
  • *
สีจะเพี้ยนหรือเปล่าครับ civic eg
« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 05:04:07 AM »
civic eg (เตารีด) เขียวหัวเป็ด

ทำสีประตู ฝั่งขวา2บาน ซ้าย1 บาน กันชนหน้า กระจกข้าง1คู่ ราคาเท่าไรครับ  

สีจะเพี้ยนหรือไม่ครับ รับประกันสีเพี้ยนอย่างไรบ้างครับ

หรือ ควรทำทั้งคันดีครับ (เทาดำ)  ดูจากภายนอกไม่น่าจะผุ หรือผุเล็กน้อยครับ ขอราคาด้วยครับ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2010, 09:27:19 AM โดย อู่สีคาร์ไบร์ท »

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
Re: สีจะเพี้ยนหรือเปล่าครับ civic eg
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 09:33:06 AM »
ตอบทาง mail แล้วครับ 8,000 บาท
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Sr. Member
Re: สีจะเพี้ยนหรือเปล่าครับ civic eg
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 09:52:22 AM »
civic eg (เตารีด) เขียวหัวเป็ด

ทำสีประตู ฝั่งขวา2บาน ซ้าย1 บาน กันชนหน้า กระจกข้าง1คู่ ราคาเท่าไรครับ 

สีจะเพี้ยนหรือไม่ครับ รับประกันสีเพี้ยนอย่างไรบ้างครับ

หรือ ควรทำทั้งคันดีครับ (เทาดำ)  ดูจากภายนอกไม่น่าจะผุ หรือผุเล็กน้อยครับ ขอราคาด้วยครับ 
ภายนอกถ้าไม่ลอกสีไม่รู้หรอกครับ ดูจากหลายๆ คันที่โชว์ให้ดูน่ะครับ ลอกสีปุ๊บ เจอน้องหนิมปั๊บ
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน

ออฟไลน์ boomzip

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2010, 09:25:08 PM »
ขอบคุณครับ ขอหยอกกระปุกก่อนครับ ว่าจะเปลี่ยนสี =สู้ว้อย=