ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาทำสีใหม่ นิสัน มาร์ส คันใหม่เลย..เท่าไรค่ะ  (อ่าน 5259 ครั้ง)

ออฟไลน์ O วุ่uวาย O

• Newbie
  • *

=ตกใจ=
พอดีกำลังวางแผนการเงินค่ะ  ไม่ชอบสีที่ให้มา  อยากทำใหม่ แบบว่าถ้าออกก็ทำใหม่เลยค่ะ ทั้งคันเลย

อยากทราบราคา ที่แบบ สีสวย ทนทานค่ะ  ใช้แบบว่าไม่ต้องเปลี่ยนใหม่เลย ยกเว้นโดนขีดข่วน อะค่ะ

ราคาขอเป็นแบบ ช่วงๆค่ะ  ตั้งแต่ปานกลาง จนดีที่สุดค่ะ

กรุณาตอบด้วยน้าคร้า.... =ดีจ้า= =ดีจ้า= =ดีจ้า=

ออฟไลน์ O วุ่uวาย O

• Newbie
  • *
 =ดีจ้า=
ลืมบอกค่ะ ว่า ชมพู + ขาวเล็กน้อย ด้านล่างค่ะ เหมือนในรูปเลย พอดีจะเอา แบบสปอต์นิดๆๆค่ะ 

ขอบคุรนะค่ะ ที่ช่วยตอบให้ ......
 =love= =love= =love= =wink= =wink= =love= =love= =love=

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ใจถึงจัง อย่างดีๆใช้ตลอดกาลก็ 25,000 บาทคับ แต่ก็มีหลายคันทำแบบนี้แล้วนะคับ
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ