ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามราคาและระยะเวลาซ่อมและทำสีกันชนหน้ากับ skirt ข้าง รถ Honda city ปี 2003  (อ่าน 8773 ครั้ง)

ออฟไลน์ nainuu

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ
   ผมรบกวนสอบถามราคาและระยะเวลาซ่อมและทำสีกันชนหน้ากับ Skirt ข้างรถ Honda city ปี 2003 หน่อยครับ พอดีมันแตกน่ะครับ ตามรูปที่แนบเลยครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
นำรถเข้ามาดูครับ ระยะเวลา 2 วัน ราคาไม่เกิน 3,000 บาท
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ nainuu

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ ผมสะดวกวันเสาร์ อาทิตย์ที่ 4-5 คิวว่างมั้ยครับ ถ้าว่างเดี๋ยวเข้าไปวันนั้นครับ
ดูจากรถที่รับบริการจากร้าน ทางร้านเอาใจใส่ดีมากเลยครับ (ชื่นชม)