ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทำสีรถกระบะ ford ranger ทั้งคันครับ  (อ่าน 6456 ครั้ง)

ออฟไลน์ dajoda ปราจีนบุรี

• Newbie
  • *
อยากทำสีรถกระบะ ford ranger ทั้งคันครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 10:16:58 PM »
คือว่าผมทำประกันชั้น 1 ของวิริยะไว้ ผมอยากจะเคลมสีใหม่ทั้งคันเลยและอยากจะเปลี่ยนสีใหม่อีกด้วยครับ เป็นสีขาวมุขครับ เลยอยากจะทราบว่าที่ร้านรับเคลมประกันของวิริยะหรือเปล่าครับ ถ้าที่ร้านรับผมจะได้เอารถเข้าไปให้ดูครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Sr. Member
Re: อยากทำสีรถกระบะ ford ranger ทั้งคันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2010, 06:03:11 PM »
ประกันวิริยะรับครับ
แต่ทุกประกัน เจ้าของรถต้องเสียค่าเอ็กเซ็ปนะครับ

แล้วเอารถมาคุยกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2010, 08:32:20 PM โดย nhoi »
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน