ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถาม  (อ่าน 9717 ครั้ง)

ออฟไลน์ komonojo

• Newbie
  • *
อยากสอบถาม
« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2010, 11:57:36 AM »
ทางร้านนอกจากทําสีรถยนต์ แล้วรับซ่อมเปลี่ยนอะไหล่รถยนต์ หรือมีอะไหล่ขายไหมครับ  =ดีค้าบ=

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Moderator
  • Sr. Member
Re: อยากสอบถาม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2010, 09:16:23 PM »
ทางร้านนอกจากทําสีรถยนต์ แล้วรับซ่อมเปลี่ยนอะไหล่รถยนต์ หรือมีอะไหล่ขายไหมครับ  =ดีค้าบ=
ถามว่ามาทำสีรถ ถ้าเจอจุดเสีย เราซ่อมให้ได้ จะพกอะไหล่มาเอง หรือให้เราหาให้ เราทำได้ครับ

มาให้เราซ่อมอย่างเดียว รับซ่อมไหม? ไม่รับครับ เราไม่เน้นงานซ่อมเพราะงานทำสี+งานซ่อมก็มีมากเกินกว่าจะรับมือแล้ว

อะไหล่รถยนต์มีขายไหม? ไม่มีครับ เราก็ต้องวิ่งหาอะไหล่มาให้ลูกค้าเหมือนกัน

เราเก่งด้านงานซ่อมไหม?  เรามีอู่ซ่อมรถ ติดแก๊ส ดูแลเครื่องยนต์ 4 สาขา ดูรายละเอียดใน www.powergas.net

ถ้าทำสีรถ แล้วต้องยกถังแก๊ส เพื่อปะผุพื้นรถได้หรือไม่? ก็อย่างที่บอก เราชำนาญเรื่องติดแก๊สด้วยเช่นกัน หมดห่วง

มีคำถามอื่นๆ อีกไหมครับ?
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน

ออฟไลน์ Sak_5304

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 10:57:18 AM »
เข้าทางเลยครับ รถติดแก๊ส พอดี กำลังดูอู่ทำสีพอดีเลย ครับ NISSAN BLUEBIRD U12 ขอตัดสินใจอีกนิดครับ พอดีเพิ่งเจอเวปของร้านนี้

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Moderator
  • Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2010, 11:26:17 AM »
เข้าทางเลยครับ รถติดแก๊ส พอดี กำลังดูอู่ทำสีพอดีเลย ครับ NISSAN BLUEBIRD U12 ขอตัดสินใจอีกนิดครับ พอดีเพิ่งเจอเวปของร้านนี้
เชิญครับ
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน