ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสีรถแดวูเอสเปอร์โร่ทั้งคันใช้งบประมาณเท่าไหร่  (อ่าน 7592 ครั้ง)

ออฟไลน์ intaraboon

• Newbie
  • *
ทำสีรถแดวูเอสเปอร์โร่ทั้งคันใช้งบประมาณเท่าไหร่

ออฟไลน์ weeramol

• Newbie
  • *
อยากทราบราคาในการทำสีรถเก่งทั้งคันโดยคิดราคาเป็นชิ้นทุกชิ้นช่วยคิดเเบบคร่าวๆให้หน่อยนะครับ

ออฟไลน์ nhoi

• Administrator
  • Hero Member
    • คาร์ไบร์ทดอทคอม
ไม่รู้จะตีราคาเป็นชิ้นอย่างไร รถก็ไม่เห็น และถ้าคิดเป็นชิ้น ชิ้นละ 1,500-3,500 บาท ลองนับดูว่าทั้งหมดกี่ชิ้น นี่คือราคาซ่อมทำสีนะครับ ไม่ได้รื้อออกมากมาย ส่วนมาจะตีเหมารวมเลยครับ นำรถเข้ามาดู มาคุยกัน ไม่แพงอะครับ(ถ้าไม่ผุมากมาย) =สู้ว้อย=
สมัครสมาชิก และรอการอนุมัติก่อน จึงถาม-ตอบกับ บริษัทคาร์ไบร์ท ได้ครับ

ออฟไลน์ อู่สีคาร์ไบร์ท

• Moderator
  • Sr. Member
ตีลมได้ลม
ติดแก๊สมั่นใจ www.powergas.net | สีรถสวยถูกใจ www.carsbright.com
บริหารงานโดยช่างหน่อย ช่างตู๋ ช่างเล็ก น้องนุช และทีมงาน