ผู้เขียน หัวข้อ: มิร่า  (อ่าน 6285 ครั้ง)

ออฟไลน์ niceguy

• Newbie
  • *
มิร่า
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 09:55:29 AM »
ทำสีk2ให้กับมิร่าคันเล็กๆคิดราคาเท่าไหร่ครับเพิ่งทำสิมาครับแต่ร้านที่ไปทำมาแย่มากเลยครับเก็บงานไม่ละเอียดเลยครับเพิ่งไปรับรถมาได้สองอาทิตย์นั้งมองสีรถตัวเองแล้วเคืองช่างสีมากเลยขี่ได้ทิตย์เดียวสีปูดตรงข้างรถเพียบเลยครับเอาไปที่ร้านเขาบอกว่ารถเก่าก็งี้ล่ะครับถ้าจะให้ซ่อมให้เขาขอเพิ่ม8000ครับทั้งที่เพิ่งจ่ายไป18000หัวเสียมากครับเลยไม่ทำของเพื่อนผมผุไม่มากครับมันจะคิด40000ผมถามว่าทำไมแพงจังเขาบอกว่าสีมันแพงผมเลยพากันลากกลับเลยครับ........ยังงัยรบกวนบอกราคาด้วยนะครับผมเห็นจากผลงานที่โพสไว้บนเว็บถูกใจมากเลยครับเยี่ยมจริงๆ